MR-J4-200B | bộ điều khiển 2kWmitsubishi | giải pháp tự động hóa
Số lượt xem: 74
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Bộ điều khiển servo cao cấp hiệu suất 2 kW
Nguồn cấp: 200 VAC 1 pha hoặc 3 pha, 50/60 Hz
Các mã hàng tham khảo:
MR-J4-200B
MR-J4-200B-RJ
MR-J4-200A
MR-J4-200T
MR-J4W2-200B
MR‑J4‑10A
MR‑J4‑20A
MR‑J4‑40A
MR‑J4‑60A
MR‑J4‑70A
MR‑J4‑100A
MR‑J4‑200A
MR‑J4‑350A
MR‑J4‑500A
MR‑J4‑700A